Íþróttaviðburðir í beinni útsendingu á RÚV og RÚV2
 

Dags. Viðburður Keppni Tími Stöð
21.01  Noregur - Makedónía HM karla í handbolta:16-liða úrslit 15:00 RÚV
21.01 Frakkland - Ísland HM karla í handbolta:16-liða úrslit 17:00 RÚV
21.01  Brasilía - Spánn HM karla í handbolta:16-liða úrslit 19:45 RÚV2
22.01  Ungverjaland - Danmörk HM karla í handbolta:16-liða úrslit 15:00 RÚV
22.01  Þýskaland - Katar HM karla í handbolta:16-liða úrslit 17:00 RÚV2
22.01  Króatía - Egyptaland HM karla í handbolta:16-liða úrslit 19:45 RÚV2
24.01  8-liða úrslit HM karla í handbolta 16:00 RÚV
24.01  8-liða úrslit HM karla í handbolta 18:00 RÚV2
24.01  8-liða úrslit HM karla í handbolta 19:45 RÚV2
26.01  4-liða úrslit HM karla í handbolta 19:45 RÚV2
27.01  4-liða úrslit HM karla í handbolta 19:45 RÚV2
28.01  Júdó Reykjavíkurleikar 14:30 RÚV
28.01 Sund Reykjavíkurleikar 16:00 RÚV
28.01  Bronsleikur HM karla í handbolta 19:45 RÚV2
29.01  Badminton Reykjavíkurleikar 11:30 RÚV
29.01  Karate/Taekwondo Reykjavíkurleikar 13:30 RÚV
29.01  Ólympískar lyftingar Reykjavíkurleikar 14:50 RÚV
29.01  Úrslitaleikur HM karla í handbolta 16:30 RÚV
29.01  Samkvæmisdansar Reykjavíkurleikar 20:05 RÚV
04.02  Frjálsar íþróttir Reykjavíkurleikar 13:00 RÚV
04.02  Fimleikar Reykjavíkurleikar 16:00 RÚV
05.02  Listhlaup á skautum Reykjavíkurleikar 13:50 RÚV
05.02  Keila Reykjavíkurleikar 15:30 RÚV
7.02 Stjarnan - ÍBV Bikarkeppni kvenna í handbolta: 8-liða úrslit 19:30 RÚV2
08.02  Keflavík - Haukar Bikarkeppni kvenna í körfubolta: 4-liða úrslit 17:00 RÚV
08.02  Skallagrímur - Snæfell Bikarkeppni kvenna í körfubolta: 4-liða úrslit 20:00 RÚV2
09.02  Valur - KR Bikarkeppni karla í körfubolta: 4-liða úrslit 17:00 RÚV
09.02  Þór Þ. - Grindavík Bikarkeppni karla í körfubolta: 4-liða úrslit 20:00 RÚV2
10.02 Haukar - Selfoss Bikarkeppni karla í handbolta: 8-liða úrslit 19:30 RÚV2
11.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni kvenna í körfubolta 13:30 RÚV
11.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni karla í körfubolta 16:30 RÚV
12.02 Eltiganga kvenna HM í skíðaskotfimi 09:25 RÚV
12.02 Eltiganga karla HM í skíðaskotfimi 13:40 RÚV2
12.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni unglingaflokka kvenna 14:00 RÚV
12.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni unglingaflokka karla 16:15 RÚV
15.02 15km ganga kvenna HM í skíðaskotfimi 13:25 RÚV
16.02 Stórsvig kvk - fyrri ferð HM í alpagreinum 08:40 RÚV
16.02 Stórsvig kvk - seinni ferð HM í alpagreinum 11:55 RÚV
16.02 20km ganga karla HM í skíðaskotfimi 13:25 RÚV
17.02 Stórsvig kk - fyrri ferð HM í alpagreinum 08:40 RÚV
17.02 Stórsvig kk - seinni ferð HM i alpagreinum 11:55 RÚV
18.02 Svig kvk - fyrri ferð HM í alpagreinum 08:40 RÚV
18.02 Svig kvk - seinni ferð HM í alpagreinum 11:55 RÚV
19.02 Svig kk - fyrri ferð HM í alpagreinum 08:40 RÚV
19.02 Hópstart kvenna HM í skíðaskotfimi 10:25 RÚV
19.02 Svig kk - seinni ferð HM í alpagreinum 11:55 RÚV
19.02 Hópstart karla HM í skíðaskotfimi 13:40 RÚV
23.02 Sprettganga HM í skíðagöngu 12:55 RÚV
23.02 Sprettganga HM í skíðagöngu 15:25 RÚV
23.02  Undanúrslit Bikarkeppni kvenna handbolta 17:15 RÚV
23.02  Undanúrslit Bikarkeppni kvenna handbolta 19:30 RÚV2
24.02  Undanúrslit Bikarkeppni karla í handbolta 17:15 RÚV
24.02  Undanúrslit Bikarkeppni karla í handbolta 19:30 RÚV2
25.02 Skiptiganga kvenna HM í skíðagöngu 09:55 RÚV
25.02 Skiptiganga karla HM í skíðagöngu 12:25 RÚV
25.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni kvenna í handbolta 13:30 RÚV
25.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni karla í handbolta 16:00 RÚV
26.02 Liðasprettganga HM í skíðagöngu 09:25 RÚV
26.02 Liðasprettganga HM í skíðagöngu 12:00 RÚV
26.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni 3.flokks kvenna í handbolta 14:00 RÚV
26.02  Úrslitaleikur Bikarkeppni 2.flokks karla í handbolta 16:00  RÚV
28.02 10km ganga kvenna HM í skíðagöngu 11:40 RÚV
01.03 15km ganga karla HM í skíðagöngu 11:40 RÚV
03.03  EM í frjálsum innanhúss Frjálsar íþróttir 09:50 RÚV
03.03  EM í frjálsum innanhúss Frjálsar íþróttir 15:30 RÚV
04.03 30km ganga kvenna HM í skíðagöngu 12:25 RÚV
04.03  EM í frjálsum innanhúss Frjálsar íþróttir 15:30 RÚV
05.03 50km ganga karla HM í skíðagöngu 12:25 RÚV
05.03  EM í frjálsum innanhúss Frjálsar íþróttir 15:00 RÚV
24.03  Kosóvó - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 19:45 RÚV
11.06  Ísland - Króatía Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45 RÚV
02.09  Finnland - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 16:00 RÚV
05.09  Ísland - Úkraína Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45 RÚV
06.10  Tyrkland - Ísland Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45 RÚV
09.10  Ísland - Kosóvó Undankeppni HM karla í fótbolta 18:45 RÚV